![](http://fon.kku.ac.th/thai/2022/wp-content/uploads/2024/01/416385365_391044966829838_1432299671160181713_n.jpg)
เมื่อวันที่ 25 ธันวาคม 2566 ศูนย์ความเป็นเลิศในการพัฒนาเด็กปฐมวัย ได้จัดกิจกรรม Party Christmas โดยเด็กๆรวมถึงคุณครูได้ร่วมกันแต่งกายในธีมคริสต์มาส (ซานต้าและซานตี้) เด็กๆ มีความสุขกับกิจกรรม ทั้งการร้องเพลงและรับประทานขนมร่วมกันกับเพื่อนๆ ส่งเสริมให้เกิดบรรยากาศที่ดี พร้อมต่อการเรียนรู้วัฒนธรรมต่างๆ ซึ่งกิจกรรมมีวัตถุประสงค์ เพื่อให้เด็กได้เรียนรู้วัฒนธรรมที่หลากหลายและส่งเสริมการแสดงออกของเด็กๆ ทางศูนย์ความเป็นเลิศฯ และคณะพยาบาลศาสตร์ ขอขอบคุณผู้ปกครองทุกท่านที่ให้ความร่วมมือและมีส่วนร่วมส่งมอบความสุข สนุกสนาน ผ่านกิจกรรมดังกล่าว
![](http://fon.kku.ac.th/thai/2022/wp-content/uploads/2024/01/416364475_391044983496503_3585880441174382603_n-1024x682.jpg)
![](http://fon.kku.ac.th/thai/2022/wp-content/uploads/2024/01/416333891_391045053496496_916580102513390902_n-1024x682.jpg)
จำนวนผู้เข้าชม 1